other

Takaddun shaida na Hukumar da'ira ta Buga

  • 2022-12-16 14:29:59


Kamar yadda kowa ya sani, PCB, a matsayin mahaifiyar masana'antun lantarki, yana da matukar muhimmanci ga kayan lantarki, musamman ma manyan allon allo, waɗanda galibi sune manyan allon kula da wasu mahimman kayan aiki.Da zarar an sami matsala, yana da sauƙi a jawo babbar asara.Sa'an nan, lokacin da zabar wani tushe Lokacin sarrafa high-Layer allo, yadda za a tantance ko PCB factory na da cancantar samarwa?Yawancin lokaci, ana iya ƙaddara ta hanyar kallon takaddun takaddun tsarin ingancin masana'antar hukumar PCB.Don sanin takaddun shaida ABIS, danna nan .


Na farko, da ISO 9001 takardar shaida - ingancin tsarin gudanarwa.



Takaddun shaida na ISO 9001

Takaddun shaida na ISO 9001 shine mafi kyawun tsarin gudanarwa mai inganci a duniya, yana kafa ka'idoji ba kawai don tsarin sarrafa inganci ba har ma da tsarin gudanarwa gabaɗaya.Yana ƙarfafa matakin gudanarwa na kamfani ta hanyar haɓaka gamsuwar abokin ciniki da haɓaka sha'awar ma'aikata.Ana amfani da shi don tabbatar da cewa kamfani yana da ikon samar da samfuran da suka dace da bukatun abokan ciniki da ƙa'idodi masu dacewa.Fasfo ne don kimanta inganci da kula da kamfanoni da kayayyaki.

Takaddun shaida na ISO 9001 shine ainihin takaddun shaida a duniya.Kamfanonin na'urorin lantarki na yau da kullun na iya fara samarwa bayan samunsa, amma masana'antar hukumar PCB ba za su iya ba saboda samar da PCB cikin sauƙi yana samar da sharar gida mai yawa wanda ke lalata muhalli., don haka, dole ne kuma ya sami takardar shedar IS0 14001, wato, takaddun tsarin kula da muhalli.



ISO 14001 Takaddun shaida

Takaddun shaida na ISO 14001 shine ma'aunin duniya wanda ke mai da hankali kan tsarin sarrafa muhalli.Tare da haɓaka wayar da kan jama'a game da muhalli, ƙasashe da kamfanoni da yawa sun san wannan ma'auni.Mahimmancin sa shine buƙatar ƙungiyar don sarrafa abubuwan da suka shafi muhalli a cikin dukkan tsarin ƙirar samfur, samarwa, amfani, ƙarshen rayuwa da sake amfani da su.An taƙaita shi cikin manyan fannoni: manufofin muhalli, tsarawa, aiwatarwa da aiki, dubawa da matakan gyarawa, da sake dubawar gudanarwa.

Bayan samun ISO 9001, IS0 14001 takaddun shaida, yana iya samar da allunan PCB masu amfani da lantarki na yau da kullun.Don haka, menene idan kuna buƙatar samar da allunan PCB na kera motoci?A wannan yanayin, ana buƙatar takaddun shaida na IATF 16949, Takaddun Tsarin Gudanar da Ingancin Motoci, ana buƙata.

IATF 16949 takardar shaida

Takaddun shaida ta IATF 16949 ƙayyadaddun fasaha ce ta ƙungiyar masana'antar kera motoci ta ƙasa da ƙasa ta IATF, bisa ma'aunin tsarin sarrafa ingancin ingancin ISO 9001 kuma an haɗa shi da buƙatun musamman na masana'antar kera motoci.Kayayyakin na iya ƙara ƙima.Akwai ƙaƙƙarfan ƙa'idodin cancanta ga masana'anta waɗanda za a iya ba da takaddun shaida.Don haka, aiwatar da wannan ƙayyadaddun zai yi tasiri kai tsaye ga kamfanonin kera motoci da masu samar da sassansu.Idan kana buƙatar samar da allunan PCB na na'urar likita fa?Takaddun shaida na ISO 13485, takaddun takaddun tsarin sarrafa ingancin kayan aikin likita, ana buƙata.



ISO 13485 Takaddun shaida

Takaddun shaida na ISO 13485 ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙa'idodin sarrafa kayan aikin likita ne na duniya, mai da hankali kan tsarin gudanarwa mai inganci, wanda masana'antar na'urorin likitanci suka gane, hukumomin gudanarwa kuma ana amfani da su azaman tsarin.Matsayin ISO 13485 yana ba masana'antun, masu zanen kaya da masu ba da kayayyaki ga masana'antar na'urorin likitanci tare da tsarin da ya dace don nuna yarda da buƙatun tsari da rage haɗarin masu ruwa da tsaki.Tsarin kula da ingancin kayan aikin likita na ISO13485 yana mai da hankali kan tabbatar da daidaiton inganci, amincin samfuri da ci gaba mai dorewa na samfuran ku ko sabis ɗinku, tallafawa su da ingantaccen tsarin gudanarwa mai inganci.Idan kana buƙatar samar da allon PCB na soja fa?Sannan, kuna buƙatar samun takaddun shaida na GJB 9001, wato, takaddun tsarin kula da ingancin ingancin soja na ƙasa.



GJB 9001 takardar shaida

GJB 9001 tsarin kula da ingancin kayan aikin soja an haɗa shi daidai da buƙatun "Dokokin Gudanar da Ingancin samfuran Soja" (wanda ake kira "Dokokin") kuma bisa ga ma'aunin ISO 9001, yana ƙara buƙatu na musamman don kayayyakin soja.Saki da aiwatar da ka'idojin soja ya inganta saurin haɓaka tsarin tsarin sarrafa ingancin kayan aikin soja, da haɓaka haɓaka ingancin samfuran soja da amincin.Idan har yanzu yana buƙatar fitarwa zuwa Turai da Amurka fa?Sannan, ana buƙatar takaddun shaida na RoHS da REACH.



Bayanin RoHS

Takaddun shaida na RoHS wani ma'auni ne na tilas wanda dokokin EU suka kafa, kuma cikakken sunanta shine "Umurci akan Hana Amfani da Wasu Abubuwan Haɗari a cikin Kayan Wutar Lantarki da Lantarki".Ma'aunin ya fara aiki ne a ranar 1 ga Yuli, 2006, kuma ana amfani da shi ne don daidaita ka'idoji da ka'idoji na kayan lantarki da na lantarki, wanda ya sa ya fi dacewa ga lafiyar ɗan adam da kare muhalli.Manufar wannan ma'auni shine don kawar da abubuwa 6 da suka hada da gubar, mercury, cadmium, hexavalent chromium, polybrominated biphenyl da polybrominated diphenyl ethers a cikin kayan lantarki da lantarki, kuma ya nuna cewa abun ciki na cadmium kada ya wuce 0.01%.



Bayanin ISAR

Takaddun shaida na REACH ita ce taƙaitawar Dokokin EU "Rijista, Ƙimar, Izini da Ƙuntata Sinadarai".Wannan tsari ne na tsari wanda ya shafi amincin samar da sinadarai, kasuwanci da amfani.Ƙwararren masana'antu, da ƙwarewar ƙima don haɓaka mahadi marasa guba da marasa lahani.Ba kamar umarnin RoHS ba, REACH yana da fa'ida da yawa, yana shafar samfura da tsarin masana'antu a masana'antu daban-daban tun daga ma'adinai zuwa yadi da sutura, masana'antar haske, injin lantarki da sauransu.Idan abokin ciniki kuma yana buƙatar samfurin ya zama mai hana wuta fa?Bayan haka, masana'antun suna buƙatar samun takaddun shaida na UL.



UL takardar shaida

Manufar takardar shaida ta UL ita ce gwada amincin samfuran da kuma taimakawa hana gobara da asarar rayuka da samfuran da ba su da lahani;Ta hanyar takaddun shaida na UL, kamfanoni za su amfana kai tsaye daga ra'ayin UL na "aminci yana gudana ta cikin yanayin rayuwar samfur".A cikin mataki na bincike da ci gaba, ana ɗaukar amincin samfuran a matsayin ginshiƙi, kuma kasuwannin cikin gida da na ƙasa da ƙasa sun amince da neman samfuran aminci da inganci.Dole ne samfuran lantarki su kasance UL bokan kafin shiga kasuwar duniya.

A ka'ida, idan abokin ciniki ba shi da wasu ƙayyadaddun buƙatu, bayan samun takaddun shaida na sama, ana iya siyar da allunan PCB zuwa kowane nau'in rayuwa a duniya.


Abin da ke sama shine takardar shaidar PCB.Idan kuna da wasu tambayoyi game da PCB, maraba don tattauna su da ni.

Duk wata tambaya, don Allah tuntube mu .

Haƙƙin mallaka © 2023 ABIS CIRCUITS CO., LTD.Duka Hakkoki. Ƙarfi ta

IPV6 cibiyar sadarwa tana goyan bayan

saman

Bar Saƙo

Bar Saƙo

    Idan kuna sha'awar samfuranmu kuma kuna son ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a bar sako a nan, za mu ba ku amsa da zaran mun iya.

  • #
  • #
  • #
  • #
    Sake sabunta hoton